My B8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi điều tra đời ngoài của các thành viên, hoạt động, thông tin của B8 chuyên toán do Mr.Hùng quản lí ^^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tháng nè có ngày oe oe của Hưng(16); Lam,Nam(14);Ngọc(25);Tùng(22). Cả lớp vô box chúc mừng nha!!!!

KO THE TIN DUOC

Go down 
Tác giảThông điệp
untilove_girl
B8 là gì ???
B8 là gì ???

Tiền thưởng : 0

KO THE TIN DUOC Empty
Bài gửiTiêu đề: KO THE TIN DUOC   KO THE TIN DUOC EmptyMon Mar 22, 2010 1:41 pm

Ai cung bit...gia bit...tre bit...giao vien bit...hoc sinh bit...tui bit:
TRAI TAN GAI!!! Chuyen qua binh thuong!
Nhung da co ai hieu thuc su lop bi mat dang sau 3 tu kia chua???Chua, tui tin chac la vay.

Dau tien, chung ta hay phan loai cac "chang"di tan gai:
Loai1:"Ngoi mat an bat vang". Nhung anh chang thuoc loai nay la nhung ke cha bao gio phai di tim gai ma tu gai se tim den. Ho von phai la nhung ke hoac dep trai, hoac giau co...
Loai2: La nhung chang trai van phai di cua gai, song ko ton nhieu cong suc, chi mot chieu la tui con gai do ngay.
Loai3: La nhung anh chang chan uot chan rao, moi vao nghe, phai qua du 36 ke trong "Binh phap ton tu" thi moi mong cua duoc gai.
Loai4: "Trau den tim coc". La nhung ke suot doi chi cho de gap nhung dua con gai cha ra gi!!! (Dung bao gio di gap nhung dua nay, tru khi ban la mot cai coc xau xi)
Qua day ta co the thay: ko phai cu trai di tan la gai phai do^?. NEVER!!!

Cung tuy vao tui con trai thi con gai cung duoc chia lam 4 loai:
Loai1: Nhung dua "di~"(theo ca nghia den lan nghia bong). Loai con gai nay trong xa~ hoi chung ta se gap rat nhieu: nhu mot so chi hotgirl...
Loai2: Da.ng con gai ngoan hien tu te, song van phai hoi "do?i`" mot ti. Nhu mot so ban gai den tu b8 ...he he...
Loai3: Vo cung tu te, hoc gioi, cham ngoan... La loai hiem gap thoi bay gio. Chi co nhung dua con trai ngu moi di tan loai con gai nay...
Loai4: Loai con gai xau xi, vo dung. Kho cho anh nao tan phai loai nay (bo di la vua) nhung tat nhien phai co nhung dua the nay de phu hop voi nhung dua con trai loai4, dung ko???

Doi la vay! Ko phai "trai tan gai" bao gio cung chi don thuan la "trai tan gai"...sau do con la ca mot ta cac bi mat khac...dai lam, ke ko hat Ngáp thui chuyen Traigai den day thui.Bye

KO THE TIN DUOC
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» 1lan`duoc dau Kho??