My B8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi điều tra đời ngoài của các thành viên, hoạt động, thông tin của B8 chuyên toán do Mr.Hùng quản lí ^^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tháng nè có ngày oe oe của Hưng(16); Lam,Nam(14);Ngọc(25);Tùng(22). Cả lớp vô box chúc mừng nha!!!!

Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
yeu_mai_minh_em
Yêu B8 mất ùi ^^
Yêu B8 mất ùi ^^
yeu_mai_minh_em

Tiền thưởng : 0

Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn EmptySun Aug 02, 2009 2:32 pm

My Online Friend
I didn’t believe in “internet friendship” intil I found a friend like her, my online friend. We knew each other through a chat room and at first, chatting with her is only to have some fun after a long day studying. However, after a long time, I discovered a lot of similarities between us and we even gave each other advice. She anh I now, have a very good friendship although we never meet each other. Besides all other friends at school, club, my online friend can push some of my worries away, give me the key to confidence and love. A lot of people do not believe in friendship like this because through Internet, everything is not real. But not all people are bad. Having an online friend can be great if this friendship doesn’t take too much time of yours and makes you happy, progressive with your study and you work. I myshelf fell lucky to have a friend like this and I hope online friend will become a good term in its meaning.
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Các bác dịch cho đỡ buồn nhé! ^.^
_co^ngtu+?_
Pro B8
Pro B8
_co^ngtu+?_

Tiền thưởng : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn EmptyTue Aug 04, 2009 5:54 pm

tho^ng oj...may` thank' tao ak`...tao co' cho tje^n` tao cung~ ko djck.( vj` ko djck. dc)
http://nkocm4thcva2.forumotion.com
yeu_mai_minh_em
Yêu B8 mất ùi ^^
Yêu B8 mất ùi ^^
yeu_mai_minh_em

Bài gửiTiêu đề: RE   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn EmptyFri Aug 07, 2009 9:09 pm

Ế. Cái tiếng anh này mỗi em tham gia thôi à??
Các bác viết mạnh vào chứ,
Viết thì cứ viết, sợ gì? No
ChienGa
Mod
Mod
ChienGa

Tiền thưởng : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn EmptyFri Aug 07, 2009 9:24 pm

a' a`
dinh. khoe tai` tieng' anh i' a`
khoe bao nhieu cung ~ the' thoi
vit' cai' je` bo? ich' hon de
noi zay ko co' nghi~ TA ko bo ich mo` mi' bai` ne` qua' thuc dun.g
tom' la.i la` cha ai zo day xem dau
https://nkoxm4thcva2.forumvi.com/forum.htm
yeu_mai_minh_em
Yêu B8 mất ùi ^^
Yêu B8 mất ùi ^^
yeu_mai_minh_em

Bài gửiTiêu đề: Reply Chien Ga   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn EmptySat Aug 08, 2009 7:46 am

Mày bị nghế à???
Không ai xem thì lập ra cái box làm gì?
Mà mày thử viết cái gì "có ích hơn đi"???
tongue
ChienGa
Mod
Mod
ChienGa

Tiền thưởng : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn EmptySat Aug 08, 2009 9:15 am

co' ich' dey'
suot ng`
mo*` co' bao? la` cai' box nay` ko nen lap ra deu
bao? la` it' ai chu' y' den' cai box nay`
thi` dung` co' phi' time o mi' cai' nay`
co me` bi. " thien dau` thong' " Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
https://nkoxm4thcva2.forumvi.com/forum.htm
Votinhbietem
Mãi mãi B8
Mãi mãi B8
Votinhbietem

Tiền thưởng : -2

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn EmptySat Aug 08, 2009 8:17 pm

yeu_mai_minh_em đã viết:
My Online Friend
I didn’t believe in “internet friendship” intil I found a friend like her, my online friend. We knew each other through a chat room and at first, chatting with her is only to have some fun after a long day studying. However, after a long time, I discovered a lot of similarities between us and we even gave each other advice. She anh I now, have a very good friendship although we never meet each other. Besides all other friends at school, club, my online friend can push some of my worries away, give me the key to confidence and love. A lot of people do not believe in friendship like this because through Internet, everything is not real. But not all people are bad. Having an online friend can be great if this friendship doesn’t take too much time of yours and makes you happy, progressive with your study and you work. I myshelf fell lucky to have a friend like this and I hope online friend will become a good term in its meaning.
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
Các bác dịch cho đỡ buồn nhé! ^.^
nan? cai nay dich de ko a`: nhin tao dich ne chất thải
cau 1: thong la thang dien
Cau2 thong la thang ban?
cau 3: thong ngu nhu dog
Cau4: buoi dem thong thuong` tam' dem(dieu chung minh co' tu`everything)
Cau 5: thong tu cho minh gioi?
cau6: thong khoe khoang minh tri thuc moi dat. ra cai nay`
Cau7: thuong thuong lay ngon' giua ngoay mui ( chung minh la`lucky la` may man nhung ta co the? ghi la Luck ma` thua` y tuc la` lon. - cua L len + 1 gach cua 7 va bo? phan con lai cua Y de dc chu FUCK) tu fuck minh`
Cau8:thong hay noi' xau'ban minh`(I myshelf fell lucky to have a friend like this and I hope online friend will become a good term in its meaning.)
het' hay thi thanks cai nha' post nhieu ma ko dc ai thanks buon` wa' ăn vạ
KuraudoSutoraifu
B8 là gì ???
B8 là gì ???

Bài gửiTiêu đề: Cho tao y kien cai   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn EmptyWed Mar 24, 2010 10:41 pm

ý kiến ah chúng mầy viết dek ra cai j ca
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn   Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn Empty

Gửi các bác mấy bài dịch cho đỡ bùn
Trang 1 trong tổng số 1 trang