My B8
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi điều tra đời ngoài của các thành viên, hoạt động, thông tin của B8 chuyên toán do Mr.Hùng quản lí ^^

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tháng nè có ngày oe oe của Hưng(16); Lam,Nam(14);Ngọc(25);Tùng(22). Cả lớp vô box chúc mừng nha!!!!

gửi thăng` chiến thiến

Go down 
Votinhbietem
yeu_mai_minh_em
nk0x___[d4jgj4]
7 posters
Tác giảThông điệp
nk0x___[d4jgj4]
Mod
Mod
nk0x___[d4jgj4]

Tiền thưởng : 0

gửi thăng` chiến thiến Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi thăng` chiến thiến   gửi thăng` chiến thiến EmptySun Aug 02, 2009 12:44 pm

ok. em đóng góp bài này
thoy em kể hết vs cả nhà nhá
em vs thằng chiến thiến đang từ mặt nhau cái tội của...em là trêu nó ( nói chung các pác đéo cần bít chi tiết , bjt' chj tjết có khj các bác quay ra chửi em thì chjt' mẹ ^^). nó đang giận em, nó kêu phát xít em. em thì em cũng đéo cần chơi vs nó đâu nhưng mớ tự nhiên mất thằng ô sin akf nhầm thằng em zai thì phí bỏ mẹ. em xin lỗi nó oy` nhưng nó đéo nói j` ~~~> chắc đéo tha cho em. ng` đâu xấu tink' vai~ l`. nói chung , em mún nói là DJZZ CU. THENG` CHIẾN THIẾN, thoy, cho tao sr, tao sr nốt lần này, mày ko đông ý thi` tao kệ mẹ mày lun.
cả nhà thân iu, vụ thằng chiến em hoàn toàn vô tội, ko híuao nó cứ giận em, mà em là ng` tốt, ko mún bị mất bạn bè, các bác xem khuyên bảo nó hộ em, chứ em là kon ng` trong sáng thánh thiện, cùng lắm thì mới chỉ thiến thăng` sơn + phát+ ank lân lớp d8 thoy, em ngoan lắm!!! các bác giúp em !!!
yeu_mai_minh_em
Yêu B8 mất ùi ^^
Yêu B8 mất ùi ^^
yeu_mai_minh_em

Bài gửiTiêu đề: Cần gì cái lại nó   gửi thăng` chiến thiến EmptySun Aug 02, 2009 2:29 pm

Chửi chết mẹ nó đi. Cần gì nó! CHỬI, CHỬI, CHỬI!!!! Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Votinhbietem
Mãi mãi B8
Mãi mãi B8
Votinhbietem

Tiền thưởng : -2

Bài gửiTiêu đề: Gui thang chien   gửi thăng` chiến thiến EmptySun Aug 02, 2009 10:52 pm

cai Dit con me no de chui no thoai mai de moi nguoi oi^^
cva.no1
Pro B8
Pro B8
cva.no1

Tiền thưởng : -1

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi thăng` chiến thiến   gửi thăng` chiến thiến EmptyMon Aug 03, 2009 6:06 am

thg kia hoặc gì đó
ko chửi bậy
ChienGa
Mod
Mod
ChienGa

Tiền thưởng : 6

Bài gửiTiêu đề: khong the lau dai`   gửi thăng` chiến thiến EmptyTue Aug 04, 2009 3:36 pm

biet la the va to biet la van the. choi voi cau to ko tot dep len ji`, choi voi to, to biet cau cung~ se~ chang co' j` la` vui ve.
khong muon' thay' cau lan loc' khap noi chi de noi ve` nhung chuyen nay`, nhung j` to noi chi co o day
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/La-Kho-ClownD-Sabu-Ha-Vy-Black-Bi.IW6I896Z.html

Được sửa bởi ChienGa ngày Tue Aug 04, 2009 7:08 pm; sửa lần 1.
https://nkoxm4thcva2.forumvi.com/forum.htm
_co^ngtu+?_
Pro B8
Pro B8
_co^ngtu+?_

Tiền thưởng : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi thăng` chiến thiến   gửi thăng` chiến thiến EmptyTue Aug 04, 2009 5:11 pm

djz ku. caj' vu. la^y' xe no'...ro~ mjnk` saj laj. vjt' thja' deo' j` no' nho*~ vje^c. no' thj` no' tu*c' la` p?...tha(ng` vo^? vs hoang` kon bjt' j` ma` noj'...xem lja. mjnk` coj hay~ noj' ng` khac'...tuy la` tao bj. me thang` chje^n' goj. de^n' nka` nh tao bjt' tao saj...
http://nkocm4thcva2.forumotion.com
ChienGa
Mod
Mod
ChienGa

Tiền thưởng : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi thăng` chiến thiến   gửi thăng` chiến thiến EmptyTue Aug 04, 2009 7:16 pm

day la dien~ dan` cua lop', to*' ko muon' nhung~ chuye.n rieng tu nay` ma`lam` anh huong` den' no.i dung cua 4rum. To*' tin rang` ko co' to*', ca.u van~ co' the binh` thuong` nhu bao ngay` khac' dc, do*n jan chi mat' 1 xe om. 1 thang luon do*n phuong go.i minh` la` chi. CHO cau biet, voi't o' chi co ' 3 dieu` quan trong nhat'
1 Am nhac-nuoi to' song'
2 Ban Be-dong vien to' song'
3 Tinh`yeu- li' do to' song
Mong sao cau co' the de~ dang` tu` bo nhung~ chuyen nay` de yen tam ma` hoc

tuy minh` co' the ta.m goi. la` chia tay
nhung to' mong ca.u nho' nhung~ j` ta chat voi' nhau trong lan` dau` tien to' chat' voi' ca.u
https://nkoxm4thcva2.forumvi.com/forum.htm
nk0x___[d4jgj4]
Mod
Mod
nk0x___[d4jgj4]

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi thăng` chiến thiến   gửi thăng` chiến thiến EmptyWed Aug 05, 2009 12:25 am

ChienGa đã viết:
day la dien~ dan` cua lop', to*' ko muon' nhung~ chuye.n rieng tu nay` ma`lam` anh huong` den' no.i dung cua 4rum. To*' tin rang` ko co' to*', ca.u van~ co' the binh` thuong` nhu bao ngay` khac' dc, do*n jan chi mat' 1 xe om. 1 thang luon do*n phuong go.i minh` la` chi. CHO cau biet, voi't o' chi co ' 3 dieu` quan trong nhat'
1 Am nhac-nuoi to' song'
2 Ban Be-dong vien to' song'
3 Tinh`yeu- li' do to' song
Mong sao cau co' the de~ dang` tu` bo nhung~ chuyen nay` de yen tam ma` hoc

tuy minh` co' the ta.m goi. la` chia tay
nhung to' mong ca.u nho' nhung~ j` ta chat voi' nhau trong lan` dau` tien to' chat' voi' ca.u
hjk hjk, nghe ghe^ wa' ak` >.<, chja tay ~~~> ~.~!!!
linhxinhlovebum
B8 là gì ???
B8 là gì ???

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi thăng` chiến thiến   gửi thăng` chiến thiến EmptyFri Aug 07, 2009 1:07 pm

$a0 p40? hok chuwi pay/
No c4c pak lam ziec hok co ki cuong zi ca fai nhu e zay ne javascript:emoticonp('oanh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: gửi thăng` chiến thiến   gửi thăng` chiến thiến Empty

gửi thăng` chiến thiến
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chửi thằng chiến
» Nga`y ta.n the' !!!!!!!!!!!!!!!!!
» Because tôi là thằng NGU
» Thang Depzai_khongyeuai la thang nao the
» Biểu cảm về cầu thang